0086-571-88220973 / 88220971 [email kariya]
0 Items

game da Mu

Company Overview

Hangzhou Yamma-ikon watsawa Co., Ltd. Shin gwani ne wajen kera kowane irin nau'ikan watsa injina da karfin ruwa kamar:

Daidaita shaft helical gear yankanta, gearboxes na duniya, masu tsutsa, cikin layi mai saurin rage kayan aikin gona, masu yankakken bevel, masu rage kayan tsutsa, kayan aikin gona, akwatinan tarakta, gearboxes auto, pto drive shafts, special reducer & related gear components and sauran samfuran da suka danganci, sprockets, tsarin lantarki, famfunan fanfo, haɗuwa da ruwa, raƙuman kaya, sarƙoƙi, lokutan motsa jiki, masu saurin saurin yanayi, v pulleys, hydraulic cylinder, pampo gear, skres compresres air, shaft collars, low backlash worm raguwa da sauransu. .

Bugu da ƙari, za mu iya samar da bambance-bambancen da aka keɓance, injinan da aka gyara, motocin lantarki da sauran kayayyakin hawan jirgin ruwa bisa ga kwastomomin masu amfani.

Mun fitar da samfuranmu zuwa ga abokan ciniki a duk duniya kuma mun sami suna mai kyau saboda ƙimar ingancin samfurinmu da sabis ɗin bayan tallace-tallace.

Muna marhabin da abokan ciniki cikin gida da waje don tuntube mu don yin shawarwari game da kasuwanci, musayar bayanai da haɗin kai tare da mu.

Muna ma'aikata sama da ma'aikata 1500, kuma muna da injunan juyawa da cnc cibiyoyin aiki.

Muna ɗaya daga cikin mafi kyawun masana'anta da kaya a cikin china, zaɓi masana'antun inganci, masu kaya, masu fitar da kaya a hzpt.com.

Me ya sa Zabi Mu

Manufar Kamfanin

Kamfanin da ke bin maƙasudin gudanarwa na ƙimar farko, daraja mai girma.

Technicalarfin Fasaha mai ƙarfi

Muna da kwarewar fasahar ci gaba ta ƙasashen waje, ingantattun kayan aiki, ƙungiyar gudanarwa ta ƙwararru da kammala aikin, amma bisa ƙa'idodi daidai da iso9001 / ts16949 suna tsara samarwa, don haka tabbatar da ingancin kowane samfurin kerawa. Duk da yake "farashi mai sauƙi, lokacin isarwa mai sauri" don kafa kyakkyawan suna tsakanin abokan ciniki, kamfanin yana da yawan masu amfani da gida da masana'antun don ƙulla dangantaka mai ƙarfi tsakanin wadata da buƙata. Yayin da 80% na kayan kamfanin ke fitarwa zuwa ƙasashen haɗin gwiwa, jamus, japan, italy, malaysia, Australia, gabas ta tsakiya da sauran ƙasashe da yankuna. Yabo daga masu amfani.

Abokin ciniki Support

Taimakon sabis na 24 service 7 shine ɗayan mafi kyawun sabis a cikin kamfanin.

Taimakon 24 support 7 na bada sabis mai inganci a kowane lokaci, ko'ina cikin duniya.

Don ƙarin cikakkun bayanai, da fatan za a duba kundin samfuranmu da jerin na'urori.

Masana'antu Muna Hidima

masana'antu muke sabis

Production bita nuni

CNC Lathe Workshop
Nika Workshop
CNC Taron bita
Cibiyar Figuring
Na'urar Kula da Heat
Taron Nazarin Heat
CNC Hakora Machine
Gwajin Bayanan Hakora
Inji Matakan 3D

Pin Yana kan Pinterest